ChuyÓn ph¸t nhanh GNN
Tổng đài hỗ trợ 1900 54 54 20

TUYỂN NHÂN VIÊN KINH DOANH - GNN EXPRESS 

... read more
 
Posted by Admin Thursday, May 25, 2017 9:24:00 AM Categories: Thông báo Tin tức

THÔNG BÁO NHÂN VIÊN NGHỈ VIỆC 

THÔNG BÁO V/v Nhân viên nghỉ việc Kính gửi: Quý khách hàng! Trước hết, Công ty Cổ phần Chuyển phát nhanh G.N.N xin trân trọng cảm ơn sự ủng hộ và tin cậy của quý khách hàng trong thời gian qua. Để thuận lợi cho việc liên hệ công... read more
 
Posted by Admin Monday, May 22, 2017 6:31:00 PM Categories: Thông báo

Miễn phí thu hộ COD - Ship nội thành 10k 

... read more
 
Posted by Admin Monday, May 15, 2017 12:37:00 PM Categories: Bạn có biết Thông báo

TUYỂN GẤP CỘNG TÁC VIÊN GIAO HÀNG 

... read more
 
Posted by Admin Friday, February 17, 2017 9:29:00 AM Categories: Thông báo

[THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG] 

... read more
 
Posted by Admin Monday, February 13, 2017 1:08:00 PM Categories: Thông báo

MIỄN PHÍ SHIP NỘI THÀNH - MIỄN PHÍ THU HỘ COD 

... read more
 
Posted by Admin Saturday, February 04, 2017 1:25:00 PM Categories: Thông báo

THÔNG BÁO LỊCH NHẬN HÀNG VÀ NGHỈ TẾT NGUYÊN ĐÁN ĐINH DẬU 

... read more
 
Posted by Admin Monday, January 09, 2017 9:24:00 AM Categories: Thông báo

THÔNG BÁO NGHỈ TẾT DƯƠNG LỊCH NĂM 2017 

... read more
 
Posted by Admin Wednesday, December 14, 2016 11:21:00 AM Categories: Thông báo

CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MẠI MIỄN PHÍ THU HỘ 

... read more
 
Posted by Admin Friday, November 18, 2016 11:22:00 AM Categories: Ngành chuyển phát Thông báo

VỀ VIỆC THAY ĐỔI BÁNG GIÁ  

... read more
 
Posted by Admin Thursday, September 15, 2016 11:00:00 AM Categories: Thông báo
Page 1 of 3 1 2 3 > >>