ChuyÓn ph¸t nhanh GNN
Tổng đài hỗ trợ 1900 54 54 20

TUYỂN GẤP CỘNG TÁC VIÊN GIAO HÀNG 

... read more
 
Posted by Admin Friday, February 17, 2017 9:29:00 AM Categories: Thông báo

[THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG] 

... read more
 
Posted by Admin Monday, February 13, 2017 1:08:00 PM Categories: Thông báo

MIỄN PHÍ SHIP NỘI THÀNH - MIỄN PHÍ THU HỘ COD 

... read more
 
Posted by Admin Saturday, February 04, 2017 1:25:00 PM Categories: Thông báo

THÔNG BÁO LỊCH NHẬN HÀNG VÀ NGHỈ TẾT NGUYÊN ĐÁN ĐINH DẬU 

... read more
 
Posted by Admin Monday, January 09, 2017 9:24:00 AM Categories: Thông báo

THÔNG BÁO NGHỈ TẾT DƯƠNG LỊCH NĂM 2017 

... read more
 
Posted by Admin Wednesday, December 14, 2016 11:21:00 AM Categories: Thông báo

CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MẠI MIỄN PHÍ THU HỘ 

... read more
 
Posted by Admin Friday, November 18, 2016 11:22:00 AM Categories: Ngành chuyển phát Thông báo

VỀ VIỆC THAY ĐỔI BÁNG GIÁ  

... read more
 
Posted by Admin Thursday, September 15, 2016 11:00:00 AM Categories: Thông báo

GNN EXPRESS – TƯNG BỪNG KHUYẾN MÃI 

... read more
 
Posted by Admin Wednesday, September 14, 2016 10:09:00 AM Categories: Thông báo

THÔNG BÁO THÀNH LẬP CHI NHÁNH BUÔN MÊ THUỘT 

... read more
 
Posted by Admin Tuesday, September 06, 2016 3:53:00 PM Categories: Thông báo

THÔNG BÁO THAY ĐỔI ĐỊA ĐIỂM GIAO DỊCH TẠI CẦN THƠ 

ĐỊA ĐIỂM GIAO DỊCH TẠI CẦN THƠ

... read more
 
Posted by Admin Thursday, September 01, 2016 5:15:00 PM Categories: Thông báo
Page 1 of 2 1 2 > >>